Nimechoka Lyrics

Guardian Angel swahili

Chorus:
Eee baba nipe nguvu, sababu nimechoka
Nipe nguvu, sababu nimechoka
Sababu nimechoka, nimechoka
Sababu nimechoka, nimechoka
ft. Didi Man

Nimechoka Video

Nimechoka Lyrics

Eee baba nipe nguvu, sababu nimechoka
Nipe nguvu, sababu nimechoka
Sababu nimechoka, nimechoka
Sababu nimechoka, nimechoka

Nafungua roho yangu
Shida za maisha zimenilemea mimi
Ju siwezi peke yangu
Nakuhitaji wee, nakuhitaji we

Kama ungewapa binadamu kazi
Ya kuwastaki walokusaliti
Labda mimi ningekuwa nimeshikwa zamani
Ningekuwa Kamiti

Vita vyangu baba unipiganie
Mimi sina namna mimi sina njia
Ona moyo wangu unavyokulilia
Heee hee, hee hee

Vita vyangu baba unipiganie
Mimi sina namna mimi sina njia
Ona moyo wangu unavyokulilia
Heee hee, hee hee

baba nipe nguvu, sababu nimechoka
Nipe nguvu, sababu nimechoka
Sababu nimechoka, nimechoka
Sababu nimechoka, nimechoka

Eeh nipe nguvu nimechoka
Nimechoka kupita kwa barabara
Wakiniona wanacheka
Mi najua nimekosa
Lakini kama Nebuchadnezzar
Nipe hio nafasi tena

Hey nipe nguvu nimechoka
Nimechoka kupita kwa barabara
Wakiniona wanacheka
Mi najua nimekosa
Lakini kama Nebuchadnezzar
Nipe hio nafasi tena

Ni wewe nakuita maisha yangu yamenilemea
Ni wewe nakuita, aah
Ni wewe nakuita maisha yangu yamenilemea
Ni wewe nakuita, aah

Eee baba nipe nguvu, sababu nimechoka
Nipe nguvu, sababu nimechoka
Sababu nimechoka, nimechoka
Sababu nimechoka, nimechoka


Psalms 16 : 5 Jehovah is the portion of mine inheritance and of my cup: Thou maintainest my lot.