Walionicheka

Walionicheka Lyrics

Masimango na maneno makali ndio yaliyokuwa fungu langu 
Shida taabu ziliumiza sana moyo wangu 
Masimango na maneno makali ndio yaliyokuwa fungu langu 
Maamivu ya moyo yaliinamisha nafsi yangu 
Asante Yesu kwa kuwa uliona taabu yangu 
Nakushukuru kwa kuwa uliona msiba wangu  .

Na sasa ona ninaendelea 
Walionicheka wanaona haya 
Asante Yesu kwa kunishindia 
Walionicheka wanaona haya  .

Walikuwa ni mahipokriti 
Hawakuwa ni marafiki wangu wa kweli 
Ikifika ni wakati wa mahitaji 
Waniepa manze kila wakati 
Hawakutaka mi niokoke kabisa 
Walitaka mimi nichanganye kabisa 
Ona vile mimi ninang'ara kabisa 
Ju nilifuata Yesu kabisa 
Yesu wangu mi nakufuata 
Wacha hao waendee naree  .

Na sasa ona ninaendelea 
Walionicheka wanaona haya 
Asante Yesu kwa kunishindia 
Walionicheka wanaona haya  .

Asante Yesu mwingi wa huruma 
Umenishika mkono mbele naendelea 
Eeh Yesu mwingi wa huruma 
Umenishika mkono mbele naendelea  .

Uko nami, uko nami Baba 
Uko nami, uko nami Baba .

Waonyeshe waonyeshe 
Waonyeshe uko nami eeeh
...


Share:

Write a review/comment of Walionicheka:

0 Comments/Reviews


Rose Muhando

@rose-muhando

Bio

View all songs, albums & biography of Rose Muhando

View Profile

Bible Verses for Walionicheka

No verses added for this song, suggest a verse to be included in the comments section

Mp3 Songs & Download from iTunes

  • listen on Itunes Music