Niko Hapa Baba Niguse

Niko Hapa Baba Niguse Lyrics

Najua Baba macho yako yanaona 
Nitazame na mimi 
Najua Baba masikio yako yanasikia 
Sikia maombi yangu  .

Ni wengi wamekuona Baba ukijibu 
Jibu na mimi 
Oh ni wengi wamekuona Baba ukitenda 
Tenda kwangu na mimi  .

Ni wewe Mungu wangu usiyenaupendeleo 
Niguse na mimi Baba 
Ni wewe Baba usiyenaupendeleo 
Nikumbuke na mimi  .

Niko hapa, niko hapa 
Niko hapa Baba uniguse  .

Niko hapa, niko hapa 
Niko hapa, Baba uniguse  .

Najifunza kwa wengine walionitangulia 
Nafahamu wewe unatenda 
Najifunza kwa Yakobo 
Hakukuacha Baba uende 
Aling'ang'ana na wewe 
Akasema huwezi kwenda usiponibariki 
Yakobo na aseme 
Akasema huwezi kwenda usiponiponya 
Akashika pindo lako yule mwanamke  .

Na mimi niko hapa 
Niko hapa, niko hapa 
Niko hapa Baba uniponye  
Niko hapa, niko hapa 
Niko hapa Baba uniguse   .

Niko hapa, niko hapa 
Niko hapa, Baba uniguse  .


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Niko Hapa Baba Niguse:

2 Comments/Reviews

  • Bcool

    Please Translate this musique in french 4 weeks ago

  • Bcool

    Traduire cette musique en Fran├žais 4 weeks ago