Rufftone

Mungu Baba twaomba uilinde nchi yetu Lyrics

Mungu Baba twaomba, uilinde nchi yetu tuishi kwa umoja
Chuki si tumalize, tusameheane tupendaneNi wewe Mungu pekee
Mungu Baba twaomba, uilinde Kenya yetu tuishi kwa upendo
Chuki si tumalize, tuungane tushangiliane, Ni wewe Mungu pekee

Now me say Love, love, love one another
Oh Kenyan youth me say now love one another
Me say serve, serve, serve one another
Oh Kenyan youth me say now serve each other
We are the leaders of today, we are the kings of today
We are the princes and the queens of now
We are the ones that the Lord has chosen yes
We are the ones with the power today yes

Amen
My home, my Kenya, my land, Amen
My residence, my president, Amen
My town, my city, my crown, my love, my joy, my pride
Amen, Amen, Amen

Mungu Baba twaomba, uilinde nchi yetu tuishi kwa umoja
Chuki si tumalize, tusameheane tupendaneNi wewe Mungu pekee
Mungu Baba twaomba, uilinde Kenya yetu tuishi kwa upendo
Chuki si tumalize, tuungane tushangiliane, Ni wewe Mungu pekee

Raundi hii wasee nawashow
Tusipochunga vision 2030
Itakuwa vision 3020, Violin!

Maombi, amani, upendo, umoja
Maombi, amani, upendo, umoja eeh
Maombi, amani, upendo, umoja
Maombi, amani, upendo, umoja eeh

Mungu Baba by Rufftone ft. GSU


Mungu Baba twaomba uilinde nchi yetu Video

Source: Mungu Baba twaomba uilinde nchi yetu Lyrics - Rufftone