Kwetu Pazuri

Kwetu Pazuri Lyrics

Ninayo hamu kurudi nyumbani
Nyumbani kwetu ambapo hatutatengana
Hapo nyumbani kwetu hakuna makaburi
Wala hakuna vyandarua maana hakuna malaria
Kwetu ni pazuri ni pazuri nakuambia
Najua nawe ndugu yangu unayo hamu ya kufika huko

Kwetu pazuri nimeshapakumbuka
Ninayo hamu kuishi na mwokozi wangu
Kwa amani na furaha tena ya ajabu
Sipati picha kwa watakaofika
kwetu mbinguni

Hii dunia imejaa shida
Kama hujui nenda hospitali kaone
Lakini kwetu hakuna fani ya tabibu
Watakatifu watachuma
Majani ya mti wa uzima wawe na afya
Hawataugua magonjwa tabu
Tutaziacha zote hapa duniani

Kwetu pazuri nimeshapakumbuka
Ninayo hamu kuishi na mwokozi wangu
Kwa amani na furaha tena ya ajabu
Sipati picha kwa watakaofika
kwetu mbinguni


Mpendwa njoo turudi nyumbani
Asubuhi yaja tuyakimbie ya dunia
Atakayekosa hapo kweli ni hasara
Aya matatizo ni mitego ya shetani
Ili tushindwe kufika nyumbani
Kwetu pazuri
Lakini kwa jina jina la yesu
Tumemshinda tunaenda

Kwetu pazuri nimeshapakumbuka
Ninayo hamu kuishi na mwokozi wangu
Kwa amani na furaha tena ya ajabu
Sipati picha kwa watakaofika
kwetu mbinguni




Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Kwetu Pazuri :

1 Comments/Reviews

  • PETER M. KAGEMBE

    "KWETU PAZURI" I REALLY LIKE THAT SONG. THANKS GUYS 5 months ago