Florence Andenyi

Anatenda Lyrics

Najua ni muda kabla utabasamu 
Huoni matunda ya kazi yako ngumu 
Kila siku magoti kwa madhabau 
Ila jibu NO mbingu imenyamaza kimya  
Karo ya shule na kodi washindwa utaitwa nani 
Tena maswali ni mengi mijibu umekosa tu 

Ona Yesu anabisha, anasema shida zimekwisha 
Roho yako atuisha, Mfungulie 

Kama alitenda Yesterday, atatenda leo 
Hajabadilika kamwe 
Kama alitenda Yesterday, atatenda leo 
Hajabadilika kamwe 

Anakuona sana vile umekazana sana 
Ila bila mafanikio bado anaona tu 
Hakuna mbaya anasema ndio hauko pekee yako tu 
Mungu si mwanadamu avunje agano lake 
Anangoja imani yako atimize neno lake 
Lipi gumu kwake hana rekodi ya kushindwa 
Fedha ni zake deni atakulipia 

Ona Yesu anabisha, anasema shida zimekwisha 
Roho yako atuisha, Mfungulie 

Kama alitenda Yesterday, atatenda leo 
Hajabadilika kamwe 
Kama alitenda Yesterday, atatenda leo 
Hajabadilika kamwe 

Weka imani yako juu, juu sana 
Tena ongeza matendo, matendo ooh 
Mungu anaona kazi yako 
Mungu anaona bidii yako 
Weka imani yako juu sana 



Ona Yesu anabisha, anasema shida zimekwisha 
Roho yako atuisha, Mfungulie 

Kama alitenda Yesterday, atatenda leo 
Hajabadilika kamwe 
Kama alitenda Yesterday, atatenda leo 
Hajabadilika kamwe 


Anatenda Video

Source: Anatenda Lyrics - Florence Andenyi