Nimekubali - Nasema Ndio Bwana

Nimekubali - Nasema Ndio Bwana Lyrics

Nimekubali nasema ndio Bwana 
Kwako ni salama nasema ndio 
Nimekubali nasema ndio Bwana 
Najitoa kwako dhabihu iliyo hai Bwana nitumie .

Bwana anatafta watakaomwabudu kwa roho na kweli
Na wakati ndio huu naamini umefika
Nisaidie kutenda kulingana mapenzi yako
Kutembea na maagizo yako moyoni mwangu .

Nimekubali nasema ndio Bwana 
Kwako ni salama nasema ndio 
Nimekubali nasema ndio Bwana 
Najitoa kwako dhabihu iliyo hai Bwana nitumie .

Mimi ni chombo mikononi mwako Yahweh 
Tena ni udongo na wewe mfinyazi baba, nifinyange nitengeneze
Uishe nafsi yangu chochote utakacho mimi nitatenda .

Nimekubali nasema ndio Bwana 
Kwako ni salama nasema ndio 
Nimekubali nasema ndio Bwana 
Najitoa kwako dhabihu iliyo hai Bwana nitumie .

Oooh niumbie, niumbie moyo safi, ili niweze kukutukuza
Bwana nitengeneze kwa ajili ya jina lako baba
Wala usinitenganishe na uwepo wako
Mimi bwana eeeh nimekubali njia zako baba
Nasema ndio kwako baba .

Nimekubali nasema ndio Bwana 
Kwako ni salama nasema ndio 
Nimekubali nasema ndio Bwana 
Najitoa kwako dhabihu iliyo hai Bwana nitumie .


Share:

Write a review/comment of Nimekubali - Nasema Ndio Bwana:

0 Comments/Reviews


Eunice Njeri

@eunice-njeri

Bio

View all songs, albums & biography of Eunice Njeri

View Profile

Bible Verses for Nimekubali - Nasema Ndio Bwana

No verses added for this song, suggest a verse to be included in the comments section

Mp3 Songs & Download from iTunes

  • listen on Itunes Music