Chanzo Lyrics

Rehema Simfukwe kuabudu

Chorus:
Nakuabudu Nakuabudu
Wewe ni chanzo cha uhai wangu

Chanzo Video

Chanzo Lyrics

Intro:
Ooh oh ooh 

Nimejifunza kudhiliwa na kufanikiwa 
Katika yote wewe bado Mungu 
Ninajua kushiba na kuona njaa 
Katika yote wewe bado Mungu 

Hata upepo nao uvume 
Mimi nitakuabudu wewe 
Chanzo cha uhai wangu nakuabudu 

Hata giza nalo litande
Mimi nitakuabudu wewe 
Chanzo cha uhai wangu nakuabudu 



Nimejifunza kudhiliwa na kufanikiwa 
Katika yote wewe bado Mungu 
Ninajua kushiba na kuona njaa 
Katika yote wewe bado Mungu 

Ninajua udhaifu na kuwa na afya 
Katika yote wewe Bado Mungu 

Hata upepo nao uvume 
Mimi nitakuabudu wewe 
(ooh Yesu Yesu)
Chanzo cha uhai wangu nakuabudu 

Hata giza nalo litande
Mimi nitakuabudu wewe 
Chanzo cha uhai wangu nakuabudu 

Nakuabudu Nakuabudu 
Wewe ni chanzo cha uhai wangu 
Nakuabudu Nakuabudu 
Wewe ni chanzo cha uhai wangu 
Nakuinua Nakuinua 
Wewe ni chanzo cha uhai wangu