Sifa Zako

Sifa Zako Lyrics


Lyrics:
Sifa zako Eeh Baba
Zikinywani Mwangu
Nitakusifu Milele na Milele
Milele x4

Halelluyah , Halleluyah,
Halleluyah ,Halleluyah,
Halleluyah

Verse:
Wewe Babayangu We
Nitakusifu milele yote
Wewe wanilaza, kwenye majani, yaliyo mambichi eeeh eeeh
Waniandalia meza mbele ya watesi wewe baba
(oooh)Nitakusifu Milele na Milele ..
milele baba ..sifa zako baba....

Chorus
Sifa zako Eeh Baba
Zikinywani Mwangu
Nitakusifu Milele na Milele
Milele x4



Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Sifa Zako:

0 Comments/Reviews