Nguvu Ya Msalaba

Nguvu Ya Msalaba Lyrics

Nguvu ya msalaba imeniweka
Dhabihu hiyo Mungu mwenyewe alitoa
Sababu anijali nguvu ya msalaba

Nimeoshwa nimetakaswa damu ya Yesu imeniokoa
Gharama yangu Yesu amelipa kwa mapigo yake mimi nimepona
Nimeokolewa nimekombolewa kwa damu Yako mi ni salama
Sina wasiwasi wala huzuni ndani yako ni salama

Nguvu ya msalaba imeniweka
Dhabihu hiyo Mungu mwenyewe alitoa
Sababu anijali nguvu ya msalaba

Nina sababu ya kukupenda nina sababu kuwa ndani Yako
Maisha yangu nayatoa kwako maisha yangu nayatoa kwako
Naishi nina haki natembea ni halali kama si Yesu singelikuwa hai
Asante Bwana kwa wokovu wasiwasi sina tena mimi nina hakika ya uhai

Nguvu ya msalaba imeniweka
Dhabihu hiyo Mungu mwenyewe alitoa
Sababu anijali nguvu ya msalaba

Ukiona mimi naimba imba ni nguvu msalaba
Ukiona nikitembea ni nguvu msalaba
Ukiona mimi siendi hepi tena ni nguvu msalaba
Ukiona nikisifu nakuimba ni nguvu msalaba

Nguvu ya msalaba
Nguvu ya msalaba imeniweka
Dhabihu hiyo Mungu mwenyewe alitoa
Sababu anijali nguvu ya msalaba

Eunice Njeri & Billy Frank


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Nguvu Ya Msalaba:

0 Comments/Reviews