Nani Kama Wewe nakuinua Mungu wangu leo

Nani Kama Wewe nakuinua Mungu wangu leo Lyrics

Nani kama wewe
Nakuinua mungu wangu leo
Nani kama wewe
Nakupenda

Nani kama wewe
Nakuinua Mungu wangu leo
Nani kama wewe nakupenda
Miguuni pako nakuinamia Bwana
Heshima na utukufu Baba, nakupa Yesu

Nimekuja nikuinue, nimekuja nikupende
Miguuni pako, nakupenda
Enzini pako, nakuinamia bwana
Enzini pako, nainua mikono
Enzini pako, nakuabudu bwana
Enzini pako pokea utukufu
Baba hakuna mwingine tena
Mwenye enzi na utukufu
Kama wewe Shallom Baba

U Mungu wa wajane Baba
Mweza yote kwa mayatima
Nani mwingine kama wewe, nakupenda
Sina mwingine kando yako, ninakushukuru Baba
Nakwinamia wewe, unastahili
Nani kama wewe Bwana
Hakuna mwingine kama wewe Bwana

Mfariji kama wewe Bwana
Hakuna mwingine kama wewe Bwana
Duniani, mbinguni na chini Baba , hakuna
Mwingine kama wewe Bwana
Nani kama wewe Bwana
Hakuna, mwingine kama wewe Bwana

Amina, amina oh , ooh
Amina milele

Wewe ni Mungu tunasema
Amina milele
Jehova Shallom, Jehova Nissi
Amina Milele
Jehova Elshadai, Jehovah Adonai
Amina Milel


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Nani Kama Wewe Nakuinua Mungu Wangu Leo:

12 Comments/Reviews

  • Jacinta

    I want to download it so sweet 2 months ago

  • Johnson Maluki Muvea

    I love the song 3 months ago

  • Vincent Mwenda

    I love songs 5 months ago

  • Wanyama Richard

    well codinated, keep it in annointing 5 months ago

  • Gabriel Muchemi

    I love the song 5 months ago

  • Joseph Kisa

    I really love Nani Kama wewe 7 months ago

  • Senso

    My Best Worship Song, Full of anointing 7 months ago


    Replies:
    • Gabriel Muchemi

      I love the song

  • Hecton Machila Maghanga

    so far my best worship song of all times. 7 months ago

  • David Wakoli

    Best worship song 10 months ago

  • Nani Kama Wewe Nakuinua Mungu Wangu Leo.

    I real love the song 10 months ago