My Soul Says Yes Swahili (Moyo Wakubali)

My Soul Says Yes Swahili (Moyo Wakubali) Lyrics

Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako 
Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako  .

Utakoniita nitakwenda 
Ukinituma nitafanya 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako  .

When You call me I will answer 
Where You lead me God I will answer 
My soul says Yes, Says Yes to Your will  .

Utakoniita nitakwenda 
Ukinituma nitafanya 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako  .

Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako 
Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako  .

Kama ni tatizo linakuja 
Kama umesema Bwana mimi nitakubali
Moyo wakubali kwa mapenzi yako  .

Najua wanitengeza wanitengeneza 
Ili mimi niwe stronger stronger stronger 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako  .

Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako 
Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako  .

Moyo wakubali sitalalamika Yesu 
Moyo wakubali  .

Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako 
Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako  .

Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako 
Moyo wakubali kubali kubali 
Moyo wakubali kwa mapenzi yako 


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of My Soul Says Yes Swahili (moyo Wakubali):

0 Comments/Reviews