Rafiki Mwema

Rafiki Mwema Lyrics

Kuna yule aliyenipenda 
Si kwa ajili ya mali 
Alinipenda wala hakujali udhaifu wangu 
Akanionyesha upendo ambao sijaona kwa wengine 
Huyu halali wala hasizinzii 
Hata leo hajawai kunichoka eeeh  .

Kuna yule aliyenipenda 
Si kwa ajili ya mali 
Alinipenda wala hakujali udhaifu wangu 
Akanionyesha upendo ambao sijaona kwa wengine 
Huyu halali wala hasizinzii 
Hata leo hajawai kunichoka  .

Sikutafuta ni yeye alikuja kwangu 
Ningawazaje makosa yangu 
Yesu alinipenda wa kwanza 
Nikamwamini yeye kanisamehe dhambi 
Upendo wake Yesu yeye wanishangaza  .

Yesu huyu Yesu rafiki mwema 
Yesu huyu Yesu ninakupenda 
Yesu huyu Yesu rafiki mwema 
Yesu huyu Yesu ninakupenda  .

Yesu kristo Bwana wangu ni rafiki mwema 
Yesu kristo Bwana wangu ni rafiki mwema 
Yesu kristo Bwana wangu ni rafiki mwema  .

Yesu huyu Yesu rafiki mwema 
Yesu huyu Yesu ninakupenda 
Yesu huyu Yesu rafiki mwema 
Yesu huyu Yesu ninakupenda 


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Rafiki Mwema:

15 Comments/Reviews

  • Careen Mmbaga

    I love your songs coz they increase my faith and hope in Jesus Christ, you made me notice how important he is to me 9 hours ago

  • Rhager Mao

    Am much blessed,taken to higher levels of worship..mbarikiwe sana Groupe chandelier de Glolire 6 days ago

  • Josephat

    Napenda san kusikia nyimbo zen zina niunganisha na mung 2 months ago

  • Patient

    Que puis-je faire pour télécharger cette chanson? elle n'est pas sur tubidy 2 months ago

  • Patient

    Merci Pour La Chanson Inspirée 2 months ago

  • Geoffrey

    Mungu amewapa hekima iliyo ya juu sana,jinsi mumeupanga muziki ni ya ajabu.Mfikie mataifa tote duniani. 3 months ago

  • Joseph Shilinde

    Kazi kazi kazi katika MUNGU kundi mumefanya nimebarikiwa na kundi hili wapi upo.. 3 months ago

  • Manda

    I need to know this group is from which country 3 months ago


    Replies:
    • Recho

      Groupe chandelier de Glolire

    • Patient

      In the DRC

  • Rose Amimo

    The song blesses so much that it reminds me of who God is,thank you. 3 months ago

  • Sarafina

    Nabarikiwa sana na nyimbo hii 3 months ago