Pokea / Pokeya Sifa

Pokea / Pokeya Sifa Lyrics

Kwa jina lako Baba yangu 
Mabaya yote yanashuka 
Nani atayesimama mbele zako  .

Sijaona kama wewe 
Muumbaji wa mbingu na nchi 
Roho yangu yakusifu 
Wewe mfalme  .

Kwa jina lako Baba yangu 
Mabaya yote yanashuka 
Nani atayesimama mbele zako  .

Sijaona kama wewe 
Muumbaji wa mbingu na nchi 
Roho yangu yakusifu 
Wewe mfalme  .

Kwa jina lako Bwana wangu 
Mabaya yote yanashuka 
Nani atayesimama mbele zako  .

Umu mmoja tangu mwanzo 
Unapita na mawazo 
Maarifa yako Bwana ni makubwa 
Kimbilio la vizazi 
Sijaona kama wewe 
Nguvu zako Bwana wangu zinatisha  .

Kimbilio la vizazi 
Sijaona kama wewe 
Nguvu zako Bwana wangu zinatisha  .

Bahari yakutii 
Milima yatetemeka 
Kwa sauti ya kuu 
Muumbaji wa vyote  .

Nini Bwana wangu lililo ngumu kwako 
Yote unaweza muumbaji wa vyote  .

Bahari yakutii 
Milima yatetemeka 
Kwa sauti ya kuu 
Muumbaji wa vyote 
Nini Bwana wangu lililo ngumu kwako 
Yote unaweza muumbaji wa vyote  .

Pokeya utukufu na sifa zote 
Bwana Pokeya aaah ah ah 
Pokeya utukufu na sifa zote 
Bwana Pokeya 
Pokeya utukufu na sifa zote 
Bwana Pokeya 
Pokeya utukufu na sifa zote 
Bwana Pokeya  .


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Pokea / Pokeya Sifa:

1 Comments/Reviews

  • Jonah Israel

    Powerful worship song 4 months ago