Nasema Asante

Nasema Asante Lyrics

Nasema asante kwa Mungu wangu
Nasema Asante kwa wema wako
kwa maana fadhili zako zadumu milele na milele Amina.

Nitaimba sifa zako mbele ya watu wote
Nitaimba sifa zako mbele ya watu wote
kwa maana fadhili zako zadumu milele na milele Amina.
Oooh nitaimba sifa zako mbele ya watu wote
Nitaimba sifa zako mbele ya watu wote
kwa maana fadhili zako zadumu milele na milele Amina.

Nasema asante kwa Mungu wangu
Nasema asante kwa wema wako
kwa maana fadhili zako zadumu milele na milele Amina.

Mungu nasema asante Baba,Nasema asanti kwa wema Wako
Nakushukuru, nakushukuru Wewe, Umenitendea makubwa
Nainua Jina Lako, natukuza Jina Lako, Unastahili Baba, Unastahili kuinuliwa
Unastahili sifa na utukufu,Wewe ni wa ajabu
Umenilinda Baba, Umeniponya, Umeni-inua, Umenibariki
Haleluya Jehova Jire Nakuinua, nasema asanti Baba, asanti kwa wema wako
Nakushukuru, Wewe ni Alpha na Omega. Wewe ni mwanzo na ni mwisho
Hakuna mwingine Baba, Haleluya nakupenda, nakuinua, nakutukuza

Nasema asante kwa Mungu wangu
Nasema asante kwa wema wako
kwa maana fadhili zako zadumu milele na milele Amina.

Nasema asante kwa Mungu wangu
Nasema asante kwa wema wako
kwa maana fadhili zako zadumu milele na milele Amina.


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Nasema Asante:

2 Comments/Reviews

  • GRACE NTHAKYO

    I LOVE THIS SONG
    13 hours ago

  • Fabrice Kapungwe

    Even Me i Say thank to the Lord for everything he is doing for me. 1 year ago