Kambua - Shukrani Lyrics

Shukrani Lyrics

Mungu wa furaha yangu wajua kunifurahisha 
We ni Mungu wa kicheko changu 
Wajua kunichekesha kweli 
Mungu wa amani yangu wajua kunipa amani 
Mungu wa imani yangu wajua kulinda wokovu wangu

Kwa yale yote umetenda niruhusu nitoe shukrani
Niruhusu nitoe shukrani
Niruhusu nitoe shukrani

Niwewe una uwezo wa kuona huzuni uliofichwa
Chini ya kicheko 
Niwewe una uwezo wa kufuta machozi yaliyofichwa
Chini ya kicheko changu 
Niwewe una uwezo wa kuona vidonda vya ndani 
Vidonda vya roho 
Niwewe una uwezo wa kuponya vidonda vya ndani
Vidonda vya roho yangu 

Kwa yale yote umetenda niruhusu nitoe shukrani
Niruhusu nitoe shukrani
Niruhusu nitoe shukrani
Niruhusu nitoe shukrani

Niruhusu niimbe wema wako 
Niruhusu niimbe wema wako 


Shukrani Video

Shukrani Lyrics -  Kambua

Kambua Songs

Related Songs