Manukato - Umeweka Wimbo Kinywani Mwangu

Manukato - Umeweka Wimbo Kinywani Mwangu Lyrics

Umeweka wimbo kinywani mwangu 
Bwana niimbe sifa zako 
Umeniumba ili nikuabudu 
Nakuabudu nakuabudu  .

Wewe uketiye juu ya vyote 
Sifa hizi zifike kitini pako 
Wimbo huu ukawe manukato  .

Wewe uketiye juu ya vyote 
Sifa hizi zifike kitini pako 
Wimbo huu ukawe manukato  .

Wewe ni Niko ambaye niko 
Milele hilo ita, na milele ijayo 
Sioni cha kunishibisha moyo wangu 
Badala ya kukuabudu mtakatifu  .

Wewe uketiye juu ya vyote 
Sifa hizi zifike kitini pako 
Wimbo huu ukawe manukato  .

Wewe uketiye juu ya vyote 
Sifa hizi zifike kitini pako 
Wimbo huu ukawe manukato  .

Manukato (Manukato) 
Kama sadaka ya Abeli (Manukato) 
Kama zaburi ya Daudi (manukato)  .

Manukato (Manukato) 
Kama sadaka ya Abeli (Manukato) 
Kama zaburi ya Daudi (manukato)  .

Manukato manukato manukato (manukato) 
Haleluya Haleluya Haleluyaa (manukato) 
Nakupenda Bwana wimbo huu ukawe (Manukato) 


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Manukato - Umeweka Wimbo Kinywani Mwangu:

1 Comments/Reviews

  • Alex

    Oh what a powerful worship song , it greatly blesses me 6 months ago