Heri Siku Moja

Heri Siku Moja Lyrics

Ewe Mungu wa majeshi, ninapenda kukaa nawe,
maskani zako zapendeza, nazikondea kwa shauku kubwa

Heri siku moja mbele zako, kuliko siku elfu mbali na wewe

Ee Bwana nguvu na msaada wangu nitakupenda daima.
Moyo na mwili wangu Bwana viakulilia Mungu wangu,
heri nikose viote Baba, lakini nikupate wewe

Heri siku moja mbele zako, kuliko siku elfu mbali na wewe
Ee Bwana nguvu na msaada wangu nitakupenda daima.

Heri siku moja mbele zako, kuliko siku elfu mbali na wewe
Ee Bwana nguvu na msaada wangu nitakupenda daima.


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Heri Siku Moja:

1 Comments/Reviews

  • Jonah Israel

    Very encouraged song 1 month ago