Mwema - siwezi jizuia kusema wako wema Wako mwana

Mwema - siwezi jizuia kusema wako wema Wako mwana Lyrics

Ohh wooih mmh
Wako mwana ukamtuma, duniani,
Kisa na maana, nipate uzima, jamani

Wako mwana ukamtuma, duniani,
Kisa na maana, nipate uzima, jamani
Ishaara kwamba unanipenda zaidi,
Hivo nishaelewa, sifa nitakupa zaidi,
Ishaara kwamba unanipenda zaidi,
Hivo nishaelewa, sifa nitakupa zaidi,

Na siwezi jizuia, kusema wako wema,
Sio kama najigamba, umenitenda mema,
Na siwezi jizuia, kusema wako wema,
Sio kama najigamba, umenitenda mema,
Umekuwa mwema kwangu,

Umenitoa gizani, nilipokuwa nimeshikwa mateka,
Ukanipa tumaini, kwako nikajificha,
Sasa nitakupa nini, iwe sawa na yale umetenda,
Hakuna ila moyoni, sifa nitakuimbia,

Ilikugharimu, msalabani unifie,
Hivo inanibidi, sifa nikuimbie,
Wema wako niseme, ili na wengine wakujue,
Wote waungane nami, na wazee ishirini na nne,

Na siwezi jizuia, kusema wako wema,
Sio kama najigamba, umenitenda mema,
Na siwezi jizuia, kusema wako wema,
Sio kama najigamba, umenitenda mema,
Umekuwa mwema kwangu,
Acha niringe, umekuwa mwema kwangu,
Oh Yahweh, ooh kwangu,
Oh umenitendea, kwangu,

Acha niimbe siwezi jizuia, kusema wako wema,
Sio kama najigamba, umenitenda mema,
Na siwezi jizuia, kusema wako wema,
Sio kama najigamba, umenitenda mema,

Na siwezi jizuia, kusema wako wema,
Sio kama najigamba, umenitenda mema,
Na siwezi jizuia, kusema wako wema,
Sio kama najigamba, umenitenda mema,
Siwezi jizuia

@ Mercy Masika - Huyu Yesu


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Mwema - Siwezi Jizuia Kusema Wako Wema Wako Mwana:

4 Comments/Reviews

  • Sylvia Ruambo

    Wimbo mzuri sana huu. Unatukumbusha kumshukuru na kumwimbia sifa Mungu wetu kwa namna anavyotutendea wwma daima. Hongera sana! 5 months ago

  • Sylvia Ruambo

    Wimbo mzuri sana huu. Unatukumbusha kumshukuru na kumwimbia sifa Mungu wetu kwa namna anavyotutendea wwma daima. Hongera sana! 5 months ago

  • Savera Ishebabi

    Hongera sanan dada angu huo wimbo naupenda sana mungu akutie nguvu uendelee kutoa nyimbo nyingne zaidi na zaid ubarikiwe sana mamaa 1 year ago

  • Fredy Maingu

    Ongela Dada wimbo mzuri sanaaaa!!! Umejitaidi wimbo wako umenigusa nitumie kwenye Email yangu dah! Sijui nisemeje 1 year ago