Wewe ni zaidi - Yale umetenda Baba

Mp3

Mi nashangaa nikielewa
Wewe ni zaidi ya vile nilivyoambiwa juu Yako
Tena sauti Yako, Baba yanizidia,
Sauti zote ninazosikia

Yale umetenda Baba, yote ni makuu
Maana wayatenda kwa upendo
Yale unasema Baba yote ni kweli
Maana pia wayasema kwa upendo

Yale umetenda Baba, yote ni makuu
Maana wayatenda kwa upendo
Yale unasema Baba yote ni kweli
Maana pia wayasema kwa upendo

Nimejipata ndani ya upendo wako,
Umekua kwangu mapumziko
Neema yako yanitosha,
Nikiwa nawe mimi niko huru.

Yale umetenda Baba, yote ni makuu
Maana wayatenda kwa upendo
Yale unasema Baba yote ni kweli
Maana pia wayasema kwa upendo

Wewe ni Mungu mkuu,
Mfalme wa wafalme,
Muumba wa mbingu na nchi,
Heshima zote ni zako bwana,
Hakuna kama wewe

Yale umetenda Baba, yote ni makuu
Maana wayatenda kwa upendo
Yale unasema Baba yote ni kweli
Maana pia wayasema kwa upendo

Yale umetenda Baba, yote ni makuu
Maana wayatenda kwa upendo
Yale unasema Baba yote ni kweli
Maana pia wayasema kwa upendo


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Wewe Ni Zaidi - Yale Umetenda Baba:

21 Comments/Reviews

  • Geoffrey Migwi Mwangi

    Much blessings from this song.It ministers must soul and spirit. 5 months ago

  • JOHN SHIHANDA

    much blessing, enduring my heart, reviving my hopes and full glorifying my creater 6 months ago

  • Keren Mulama

    This song is more than awesome... How i do wish to listen to it each and Everytime... Cos whenever I listen to the song I feel strongly blessed... 9 months ago

  • Mucheru

    This song is evergreen...every time I listened to it I feel blessed,the wordshv got content 10 months ago

  • Joan Leis

    Can not express what a total Blessing his songs are. God be all the Glory 1 year ago

  • Fredrick Mkok

    so inspiring song 1 year ago

  • Daniel Juma

    am blessed with this song 1 year ago

  • Daniel Juma

    am blessed with this song 1 year ago

  • Petronillah Njoi

    Im blessed.A powerful worship song 1 year ago

  • Maurene Mwanza

    A nice soothing song....I really like the song. It touches my heart 1 year ago

  • Load More Comments