Kama Sio Wewe 1

Ulinijua toka tumboni mwa mama yangu
mkono wako mkuu ukawa juu yangu
ukanipenda hata pasipokukutambua
ukanitoa mautini ukanifanya wako

Chorus
kama sio wewe Yesu ningekuwa wapi?
nashukuru Baba kwa upendo wako mkuu
kama sio wewe Yesu ningekuwa wapi?
nashukuru Baba kwa upendo wako mkuu

safari pamoja nawe sio mteremko
milima mabonde umenikomboa Yesu
uliahidi kutoniacha pekee yangu
nashuhudia uaminifu wako kwangu

Chorus
kama sio wewe Yesu ningekuwa wapi?
nashukuru Baba kwa upendo wako mkuu
kama sio wewe Yesu ningekuwa wapi?
nashukuru Baba kwa upendo wako mkuu

safarini Baba nimekuita ukaitika
safarini Baba machozi mengi umeyafuta
nimejua Mungu ajibuye maombi
nimepata rafiki asiyebadilika


Chorus
kama sio wewe Yesu ningekuwa wapi?
nashukuru Baba kwa upendo wako mkuu
kama sio wewe Yesu ningekuwa wapi?
nashukuru Baba kwa upendo wako mkuu


Share:

Write a review of Kama Sio Wewe 1:

0 Comments/Reviews

Emily Kanchori

@emily-kanchori

Bio

View all songs, albums & biography of Emily Kanchori

View Profile

Bible Verses for Kama Sio Wewe 1

No verses added for this song, suggest a verse to be included in the comments section

Mp3 Songs & Download from iTunes

  • listen on Itunes Music