Umesikia Kilio Changu Yesu

Kwa muda mengi nimeteseka aah,
Nikuugua magonjwa sugu, yaliyoshinda madakitari
Yaliyoshinda wenyi hekima wa dunia
Nilizunguka dunia kote eeh,
Nikitafuta uponyaji wangu sikupata
Wewe Mungu umeniponya bure Baba
Umeniponya bila malipo Yesu, umeniponya kwa damu yako
Kama sio wewe nitamwabudu nani,
Kama sio wewe nitamwabudu nani,
Umesikia Baba …

Umesikia kilio changu, ukanitoa shimoni Yesu
Ukanifanya kiumbe kipya, kama sio wewe nitamwabudu nani
Kama sio wewe nitamwabudu nani?

Umeniondolea aibu Yesu, nilikataliwa ulinikubali Baba
Ulinikubali jinsi nilivyo, ukaniokoa kwa damu yako Jehovah
Ukanikomboa kwa damu yako, ukanijaza kwa damu yako
Kama sio wewe nitamwabudu nani,
Kama sio wewe nitamwabudu nani? Kama si wewe …

Umesikia kilio changu, ukanitoa shimoni Yesu
Ukanifanya kiumbe kipya, kama sio wewe nitamwabudu nani
Kama sio wewe nitamwabudu nani?

Wewe ni kinga kwa wanyonge wote Baba
Wewe ni kinga kwa wasiojiweza
Wakikumbilia hakuna aibu
Wewe ni Mungu usiyebagua aah
Wewe ni Mungu haulinganishwi
Unapenda wote Mungu muumba aah
Nimekuchagua kati ya miungu Yesu
Kwa damu yako nimekombolewa, umeyavuta laana yangu
Umebadilisha historia Bwana
Kama sio wewe nitamwabudu nani? Kama si wewe …

Umesikia kilio changu, ukanitoa shimoni Yesu
Ukanifanya kiumbe kipya, kama sio wewe nitamwabudu nani
Kama sio wewe nitamwabudu nani?


Share:
2 Comments

Maoni kuhusu wimbo: Umesikia Kilio Changu Yesu

Comments / Song Reviews

Sharon I love the song, gives hope, encourages. Its a blessing 2 months ago
MINCILET KASOHA Too inspirational and a testmony to many,it encourages me i just love it..good tidings unto us sister Lavender,may God exalt your work 2 months ago

Share your understanding & meaning of this song


Lavender Obuya

@lavender-obuya

Bio

Profile bio coming soon, Artists Page

Bible Verses for Umesikia Kilio Changu Yesu

Exodus 3 : 7

Bwana akasema, Hakika nimeyaona mateso ya watu wangu walioko Misri, nami nimekisikia kilio chao kwa sababu ya wasimamizi wao; maana nayajua maumivu yao;

Acts 7 : 34

Yakini nimeona mateso ya watu wangu waliomo Misri, nimesikia kuugua kwao, nami nimeshuka niwatoe. Basi sasa, nitakutuma mpaka Misri.

Sifa Lyrics

Social Links