UMETUKUKA TWAKUHESHIMU

UMETUKUKA TWAKUHESHIMU Lyrics

Umetukuka twakuheshimu
Hakuna mwingine kama wewe
Wewe Mungu baba yangu
nakuinua nakuabudu

Wewe mwanzo tena mwisho
Sitwasikia yudah hutashindwa
Sauti yako twaielewa
Unaponena twasikia

Niseme nini nikuinue?
Niseme nini nikuabudu?
Wewe pekee wastahili,
Wewe pekee uinuliwe.

Umetukuka twakuheshimu
Hakuna mwingine kama wewe
Wewe Mungu baba yangu
nakuinua nakuabudu


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Umetukuka Twakuheshimu:

3 Comments/Reviews

  • LEWIN MONDAY

    Nice and wonderful song.Amen,may the good continually elevate and use you mightily for the honour and glory of His majestic name.Amen. 4 months ago

  • Henry Ouma Ongulo

    God's glory in His word 7 months ago

  • Peter

    Its also a big blessing till now praise God 9 months ago