Kama Sio Wewe

kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
ningekuwa wapi mimi
Umejawa na rehema, na nehema tele

kwa wema wako bwana, leo nimeokolewa
kwa huruma zako nyingi,mimi nimesamehewa
na kwa pendo lako kuu, mimi nimekombolewa
Nasema umejawa na rehema, na nehema tele

kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
ningekuwa wapi mimi
Umejawa na rehema, na nehema tele

shetani alionea , Yesu ukanitafuta
ukaniokea wewe, kwa rehema na nehema
ukanirejesha kwako, ukaniita mwanao
Kwa neema zako na rehema, mimi nimesamehewa

kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
ningekuwa wapi mimi
Umejawa na rehema, na nehema tele

kama sio wewe, ningeitwa nani leo
ningekuwa sina jina, ningekuwa sina maana
Lakini kwa kifo chako, mimi nimepata kuwa na Jina
ninaitwa mwana wa Mungu, ninaitwa mtakatifu

kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
kama sio wewe ningekuwa wapi mimi
ningekuwa wapi mimi
Umejawa na rehema, na nehema tele

Asante Yesu, kwa fadhili zako nyingi
asante baba, kwa upendo wako nyingi
umenisamehe mimi, umeniosha
ukanifanya wako, asante

Were it not for you, where could I be
Psalms 124:1 "Had it not been the LORD who was on our side..."



Share:
1 Comments

Comments / Song Reviews

Mary Kish I love this song, Dan Em God bless you for more songs like this 5 months ago

Share your understanding & meaning of this song


Sifa Lyrics

Social Links