Bila Wewe

Bila Wewe Lyrics

Nahitaji nguvu zako Bwana nisaidie 
Nahitaji neeema yako Bwana nisaidie 
Nahitaji mkono wako Bwana nisaidie 
Nihitaji uwepo wako Bwana nisaidie  .

Siwezi siwezi Bila wewe 
Siwezi bila wewe 
Nihitaji uwepo wako Bwana nisaidie 
Nihitaji uwepo wako Bwana nisaidie  .

Wewe ndiwe mkuu wa majeshi 
Vita vyangu nakukabidii wewe 
Nipiganie kwa maana 
kwa nguvu zangu nitashindwa 
El-Shaddai wewe ndiwe Mungu wangu  .

Siwezi siwezi Bila wewe 
Siwezi siwezi bila wewe 
Nihitaji uwepo wako Bwana nisaidie 
Nihitaji uwepo wako Bwana nisaidie  .

Siwezi siwezi Bila wewe 
Siwezi siwezi bila wewe 
Nihitaji uwepo wako Bwana nisaidie 
Nihitaji uwepo wako Yahweh nisaidie  .


Share:

Write a review/comment of Bila Wewe:

0 Comments/Reviews


Johnson Kibali

@johnson-kibali

Bio

View all songs, albums & biography of Johnson Kibali

View Profile

Bible Verses for Bila Wewe

No verses added for this song, suggest a verse to be included in the comments section

Mp3 Songs & Download from iTunes

  • listen on Itunes Music