Mlianza na Roho

Mlianza na Roho Lyrics

Mlianza na roho 
Mlianza na roho 
Mmemalizia na mwili kwa nini 
Mlianza na roho 
Mlianza na roho 
Mmemalizia na mwili kwa nini  .

Alisema na Wagalitia 
Na siku ya leo roho anasema 
Mlianza, mlianza na roho 
Mmemalizia na mwili kwa nini?  .

Mlianza na roho 
Mlianza na roho 
Mmemalizia na mwili kwa nini 
Mlianza na roho 
Mlianza na roho 
Mmemalizia na mwili kwa nini  .

Alisema na Waefeso 
Na siku ya leo roho anasema 
Mliacha upendo wa kwanza 
Tubuni dhambi mtasamehewa  .

Mlianza na roho 
Mlianza na roho 
Mmemalizia na mwili kwa nini 
Mlianza na roho 
Mlianza na roho 
Mmemalizia na mwili kwa nini  .


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Mlianza Na Roho:

0 Comments/Reviews