Mbali Sana

Mbali Sana Lyrics

Na na na na... 
Nalikuwa sijiwezi unyonge ulinilemea 
Sikuwa na tumaini ya mbele kuendelea 
Imani ilififia sikuona kabisa
Kama moja ya nyenzo iliyotikisika aah 
Nalikosa tabasamu usoni 
Tegemeo sikuona maishani 
Nikashindwa endelea mbele 
Hali iliyofanya nikwame kule  .

Ulikonitoa ni mbali sana 
Ni kweli umenikomboa nashukuru sana 
Ulikonitoa ni mbali sana 
Ukanikomboa na zile laana  .

Mbali sana, mbali sana 
Mbali sana nashukuru Bwana  .

Uliona haiko shwari mimi kupotea njia 
Sijui namna gani uliwaza ukanihurumia 
Nalifanya nia jangwa mvua kutonyeshe 
Nami mche mbichi maji yalinikaukia 
Shida mateso sina tena, yamewekwa nyuma 
Mimi wa Yesu mwingine sina 
Wa kurudisha nyuma 
Wakati wa kuokolewa umekubalika 
Kwa haki na ushupavu wake ukatibitika  .

Ulikonitoa ni mbali sana 
Ni kweli umenikomboa nashukuru sana 
Ulikonitoa ni mbali sana 
Ukanikomboa na zile laana  .

Mbali sana, mbali sana 
Mbali sana nashukuru Bwana  .

oooh oh oh oooh 
...


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Mbali Sana:

1 Comments/Reviews

  • Grinna Mohamed

    The song is life ..I love it each and Everytime I do listen at it I feel released 11 months ago